Kasri, jumba la weledi waweza keti hapa na kupata ukitakacho. Chakula cha wakazi wa Kasri ni fikra na chakula hiki kimewapa thawabu wananchi wa nchi hii hali inayowafanya kutoziba midomo yao kila waonapo damu ya wanaonyanyaswa ikidondoka katika bahari ya dhiki, maangamizi na unyonyaji. Waweza nawe keti hapa na kula fikra hizi.
Monday, April 24, 2006
TAKRIMA YAENDA NA MKAPA!
MAHAKAMA kuu ya Tanzaniasijui ilikuwa imelala wapi miaka yote hiyo au ni kuonyesha namna mahakama zisivyo na uwezo wa kimaamuzi hadi pale zitakiwapo kufanya hivyo na serikali zilizopo madarakani, kama sivyo fikiri vingine lakini Tanzania ilibakia nchi pekee iliyokuwa imehidhinisha rushwa kuwa haki ya raia na kuiweka katika vitabu vya sheria. Sasa leo kama hujasoma hapa ni wakati wako pitia hapa. Ehee napumua, je vipi kuhusu kesi kwa wabunge na wagombea wengine waliotumia rushwa hiyo? Tuanze kufungua majalada sasa mahakamani?
 
© boniphace Tarehe 4/24/2006 04:45:00 PM | Permalink |


Comments: 2


  • Tarehe 4/25/2006 4:56 AM, Mtoa Maoni: Blogger Fikrathabiti

    Si mkapa pekee makene,hata msekwa

     
  • Tarehe 4/26/2006 10:23 PM, Mtoa Maoni: Blogger Ndaro A. Stamili

    www.stamili.blogspot.com

    Nakubalina na wewe katika mabadiliko ya sheria hii lakini sio ksazi ya mahakimu wala majaji kuleta kesi mahakamani kisha wakazihukumu wao (No one can be a judge in his own cause) ila ni kazi ya wanchi kuleta kesi mahakamani pale jaki zao zinapovunjwa na mahakama itazipitia na kuona kama kuna haki iliyovunjwa . toka sheria hii ipitishwe hakujawa na mtu yeyote aliyefungua kesi mahakamani kuipinga hiyo sheria. Na ndo maana baada ya kujitokeza waliojitokeza sheria imefutwa na mahakama na sio Rais wala mtu mwingine hilo lingeweza kufanyika hata wakati wa Mkapa ila kwa kuwa hakuna laiyeonekana kuwa wa kwanza kujalibu ndo maana iliendela kuwepo.Ifahamike kuwa sio kazi ya jaji na hana mamlaka hayo ktoa uamuzi ambao hakujawa na mtu alifungua kesi dhidi ya jambo fulani( interested party) nadhani mimi na wewe tunawajibika kwa kuchelewa kufanya kama walivyofanya wenzetu mpaka sheria ile kufutwa hass wasomi ambao wanaelewa taratibu zote za misingi ya haki za binadamu na namna ya kuzipata.

     
   
 
Copyright 2006 © BONIPHACE MAKENE. All Rights Reserved