Kasri, jumba la weledi waweza keti hapa na kupata ukitakacho. Chakula cha wakazi wa Kasri ni fikra na chakula hiki kimewapa thawabu wananchi wa nchi hii hali inayowafanya kutoziba midomo yao kila waonapo damu ya wanaonyanyaswa ikidondoka katika bahari ya dhiki, maangamizi na unyonyaji. Waweza nawe keti hapa na kula fikra hizi.
Saturday, February 11, 2006
KASRI AKIWA MKWAWA

HII ndiyo Mkwawa, Chuo kilichogeuzwa Sekondari ya Juu pekee Tanzania. Sasa hivi imerejeshwa kuwa sehemu ya Chuo Kikuu Dar es Salaam. Tazameni panapendeza hapo Baragumu nadhani utakuwa na kazi ya kutembelea hapo. Panaanza chuo kikuu mwaka huu wa masomo unaoanza Septemba.
 
© boniphace Tarehe 2/11/2006 11:43:00 AM | Permalink |


Comments: 11


  • Tarehe 2/11/2006 2:45 PM, Mtoa Maoni: Blogger John Mwaipopo

    Heri kwani nafasi za ajira ya kudurusu vyuoni yapanuka. Tena Karibu na nyumbani Mbeya. Hakuna joto wala foleni za daladala Kama Da'Slam. Cha muhimu ni kukaza misuli darasani katika miaka hii ya usoni ili kumakinika katika fani.

     
  • Tarehe 2/11/2006 10:53 PM, Mtoa Maoni: Anonymous Anonymous

    Mhmm!! kaka unanikumbushaa sanaa huko. We acha tuu maisha yalikuwa matamu sana hukoo. Kasoro wakati wa Mwezi Dume hahahah, Unaukumbuka huoo?
    kaka Sajo hapaa.

     
  • Tarehe 2/12/2006 8:02 AM, Mtoa Maoni: Anonymous Anonymous

    mwaka gani hapo?

     
  • Tarehe 2/12/2006 11:36 AM, Mtoa Maoni: Blogger Boniphace Makene

    Mwezi Dume ulikuwaga noma maana ni kipindi hicho mzee wa jumba nilikuwa napata wateja wengi hadi nacheua. Lakini wakiwa na mishiko walikuwaga wananikimbia na kuniachia jumba langu mwenyewe. Lakini unakumbuka Chipusi za Kaka Chale?

     
  • Tarehe 2/12/2006 6:51 PM, Mtoa Maoni: Anonymous Anonymous

    Kwa pasonaliti hilo ulikamata luzi ngapi?Nasikia huko Mkwawa ulikuwa mzee wa milupo.Ila kwenye picha umetoka utafikiri zile picha za miaka sitini?Yaani kujiandaa kupiga picha, na siyo kuiacha itoke naturali.

     
  • Tarehe 2/13/2006 10:38 AM, Mtoa Maoni: Blogger Egidio Ndabagoye

    kaka nikumbvushe kuna jina f'lani shule hiyo ilikuwa ikiitwa wakati huo.

    Luccasona anakusalimia.Unamkumbuka?

     
  • Tarehe 2/14/2006 11:56 AM, Mtoa Maoni: Anonymous Anonymous

    Ilikuwa inaitwa Cassino, wasalimie wote waliosoma Cassiono kama lile la Zanzibar pale Toronto. EE bwana nakumbuka sana.

     
  • Tarehe 2/18/2006 8:03 AM, Mtoa Maoni: Blogger mark msaki

    Mkwawa, wenzetu waliokuwa wanasona Mkwawa walikuwaga wanakuwa wakubwa mapema, eti wakawaga wanakuja kutusimuliaga wengine juu ya maisha ya ndoa!! naona mliufaudu sana wakayi huo eti!

     
  • Tarehe 2/22/2006 4:19 AM, Mtoa Maoni: Blogger Fikrathabiti

    Makene makene!
    Nilivyokuona tu katika picha hiyo akili zangu zote zikaelekea Dining hall la complex na kukumbuka jinsi ulivyokua ukiwaendesha warembo kuosha meza na kupasua kuni kwa akina kaka.

     
  • Tarehe 2/23/2006 9:13 AM, Mtoa Maoni: Blogger Boniphace Makene

    Sikuwaendesha ilikuwa kukumbushana wajibu ili muweze kula na kusoma. Lakini Materu ebu fikiri ningezembea mkashindwa kula pale mngekuwa hivi mlivyo kweli au mngeandamana ili niwajibishwe kama Mahita?

     
  • Tarehe 3/08/2006 2:40 AM, Mtoa Maoni: Blogger Fikrathabiti

    Tulikuvumilia na kukulea sana kaka Bony hadi UDSM.Hivi hukumbuki kama sisi tulikua kisima cha ushauri kwako katika siasa haramu za chuo UDSM?????

     
   
 
Copyright 2006 © BONIPHACE MAKENE. All Rights Reserved